Sigrar frá upphafi

Sigurvegarar einstakra greina frá upphafi  
     
     
Sigurvegarar   árið  2001  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Hinrik Bragason Roði frá Akureyri
Tölt Adolf Snæbjörnsson Elding frá Hóli
Fimmgangur Sigurður Sæmundsson Esjar frá Holtsmúla
Flugskeið Brynjar Jón Stefánsson Skemill frá Selfossi
Smali Sigurður Sigurðarson Númi frá Miðsitju
Gæðingafimi Sigurður Sigurðarson Fróði frá Miðsitju
Tölt Sigurbjörn Bárðarson Oddur frá Blönduósi
Gæðingaskeið Sigurbjörn Bárðarson Neisti frá Miðey
150m skeið Sigurður Sigurðarson Fölvi frá Hafsteinsstöðum
     
Sigurvegarar   árið  2002  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Berglind Ragnarsdóttir Bassi frá Möðruvöllum
Tölt Sigurður Sigurðarson Fífa frá Brún
Fimmgangur Sigurbjörn Bárðarson Bylur frá Skáney
Flugskeið Sigurður Sigurðarson Fölvi frá Hafsteinsstöðum
Smali Sigurður Sigurðarson Númi frá Miðsitju
Gæðingafimi Sigurbjörn Bárðarson Markús frá Langholtsparti
Ístölt Sigurbjörn Bárðarson Markús frá Langholtsparti
Gæðingaskeið Sigurður Sæmundsson Esjar frá Holtsmúla
150m skeið Logi Laxdal Þormóður-Rammi frá Svaðastöðum
     
Sigurvegarar   árið  2006  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Þorvaldur Árni Þorvaldsson Ör frá Prestsbakka
Tölt Hulda Gústafsdóttir List frá Vakursstöðum
Smali Ísleifur Jónasson Bjarki frá Sunnuhvoli
Flugskeið Sigurður Sigurðarson Drífa frá Hafsteinsstöðum
Gæðingafimi Atli Guðmundsson Ormur frá Dallandi
Fimmgangur Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þokki frá Kýrholti
Gæðingaskeið Atli Guðmundsson Tenór frá Ytri-Skógum
150m skeið Sigurbjörn Bárðarson Neisti frá Miðey
     
Sigurvegarar   árið  2007  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Atli Guðmundsson Dynjandi frá Dalvík
Tölt Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Smali Jóhann G. Jóhannsson Viktoría frá Skammbeinsstöðum
Gæðingafimi Þorvaldur Árni Þorvaldsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
Fimmgangur Hulda Gústafsdóttir Galdur frá Flagbjarnarholti
Gæðingaskeið Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
150m skeið Sigurbjörn Bárðarson Neisti frá Miðey
Slaktaumatölt Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Flugskeið Sigurður Sigurðarson Drífa frá Hafsteinsstöðum
     
Sigurvegarar   árið  2008  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Sigurður Sigurðarson Ylur frá Akranesi
Tölt Þorvaldur Árni Þorvaldsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
Smali Ísleifur Jónasson Bjarki frá Sunnu-Hvoli
Gæðingafimi Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Fimmgangur Hulda Gústafsdóttir Galdur frá Flagbjarnarholti
Gæðingaskeið Hinrik Bragason Flugar frá Barkarstöðum
150m skeið Sigurbjörn Bárðarson Neisti frá Miðey
Slaktaumatölt Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Flugskeið Sigurður Sigurðarson Drífa frá Hafsteinsstöðum
     
Sigurvegarar   árið  2009  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Sigurður Sigurðarson Suðri frá Holtsmúla
Tölt Sigurbjörn Bárðarson Grunur frá Oddhóli
Smali Eyjólfur Þorsteinsson Stúfur frá Miðkoti
Gæðingafimi Jakob Sigurðsson Auður frá Lundum
Fimmgangur Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga
Gæðingaskeið Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
150m skeið Eyjólfur Þorsteinsson Storð frá Ytra-Dalsgerði
Slaktaumatölt Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi
Flugskeið Sigurður Sigurðarson Drífa frá Hafsteinsstöðum
     
Sigurvegarar   árið  2010  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka
Smali Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
Gæðingafimi Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Fimmgangur Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum
Gæðingaskeið Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum
150m skeið Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
Slaktaumatölt Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
     
Sigurvegarar   árið  2011  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi
Gæðingafimi Jakob S. Sigurðsson Árborg frá Miðey
Tölt Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi
Fimmgangur Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal
150m skeið Sigursteinn Sumarliðason Arnar frá Blesastöðum 2A
Gæðingaskeið Viðar Ingólfsson Már frá Feti
Slaktaumatölt Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal
Flugskeið Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
     
Sigurvegarar   árið  2012  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Artemisia Bertus Óskar frá Blesastöðum 1A
Gæðingafimi Artemisia Bertus Korgur frá Ingólfshvoli
Tölt Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum 
Slaktaumatölt Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum 
Fljúgandi skeið Valdimar Bergstað  Prins frá Efri-Rauðalæk
150m skeið Elvar Þormarsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
Gæðingaskeið Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
Fimmgangur John Kristinn Sigurjónsson Konsert frá Korpu
     
     
Sigurvegarar   árið  2013  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi
Gæðingafimi Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi
Tölt Viðar Ingólfsson Vornótt frá Hólabrekku
Slaktaumatölt Jakob S. Sigurðsson Alur frá Lundum II
Fljúgandi skeið Ragnar Tómasson Ísabel frá Forsæti
150m skeið Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum
Gæðingaskeið Sigurður V. Matthíasson Falur frá Þingeyrum
Fimmgangur Guðmundur Björgvinsson Sólbjartur frá Flekkudal
     
Sigurvegarar   árið  2014  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Ólafur B. Ásgeirsson Hugleikur frá Galtanesi
Gæðingafimi Olil Amble Álfhildur frá Syðri-Gegnishólum
Fimmgangur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli
Tölt Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli
150m. skeið Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
Gæðingaskeið Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
Slaktaumatölt Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá MiðFossum
Flugskeið Guðmar Þór Pétursson  Viljar frá Skjólbrekku
     
Sigurvegarar   árið  2015  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Ólafur B. Ásgeirsson Hugleikur frá Galtanesi
Gæðingafimi Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi
Fimmgangur Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal
Tölt Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum
150m. skeið Sigurbjörn Bárðarson Fróði frá Laugabóli
Gæðingaskeið Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
Slaktaumatölt Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum
Flugskeið Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
     
Sigurvegarar   árið  2016  
Grein Knapi Hestur
Fjórgangur Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri
Gæðingafimi Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum
Fimmgangur Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa
Tölt Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum
150m. skeið Sigurður V. Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
Gæðingaskeið Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
Slaktaumatölt Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum
Flugskeið Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum


Fara á forsíðu

FYLGSTU MEÐ!

Bein útsending á stöð 2 sport - Náðu í áskrift hér
Watch all the events online - subscribe here

Áskrift Stöð 2 Sport Netáskrift

styrktaraðilar

Höfundaréttur © 2008 - 2015 | Meistaradeildin í hestaíþróttum | Allur réttur áskilinn.