Bergur meistari 2017

Magnaðri Meistaradeild er lokið en Bergur Jónsson og lið Gangmyllunnar fóru hlaðinn verðlaunum heim. Einstaklingskeppnin fór þannig að Bergur Jónsson og Árni Björn Pálsson voru jafnir að stigum með 45 stig en Bergur hafði tvo sigra fram yfir hann, í tölti og gæðingafimi. Bergur var einnig valinn fagmannlegasti knapinn ásamt liðsfélaga sínum Elin Holst en lið Gangmyllunnar var valið skemmtilegasta liðið.

Það var lið Top Reiter sem sigraði liðakeppninna en á eftir þeim var Hestvit/Árbakki/Svarthöfði í öðru sæti og Gangmyllan í þriðja sæti.

Sigurður V. Matthíasson sigraði flugskeiðið en í öðru sæti var Árni Björn Pálsson á Skykkju frá Breiðholti í Flóa og í því þriðja var Þórarinn Ragnarsson á Hákoni frá Sámsstöðum. Bergur Jónsson sigraði töltið á Kötlu frá Ketilsstöðum og annar var Jakob S. Sigurðsson á Gloríu frá Skúfslæk og í þriðja sæti Guðmundur F. Björgvinsson á Straumi frá Feti. 

Niðurstöður - Tölt - A úrslit

1 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum Gangmyllan 8.83 
2 Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Top Reiter 8.78 
3 Guðmundur Friðrik Björgvinsson Straumur frá Feti Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 8.61 
4 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Auðsholtshjáleiga / Horseexport 8.39 
5 Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum Top Reiter 8.28 
6 Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum Top Reiter 7.89 

Niðurstöður - Tölt - Forkeppni

1 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum Gangmyllan 8.90 Skoða dóma
2 Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Top Reiter 8.57 Skoða dóma
3 Guðmundur Friðrik Björgvinsson Straumur frá Feti Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 8.40 Skoða dóma
4 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Auðsholtshjáleiga / Horseexport 8.40 Skoða dóma
5 Árni Björn Pálsson Skíma frá Kvistum Top Reiter 8.17 Skoða dóma
6 Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum Top Reiter 7.83 Skoða dóma
7 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Gangmyllan 7.67 Skoða dóma
8 Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Auðsholtshjáleiga / Horseexport 7.33 Skoða dóma
9 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Auðsholtshjáleiga / Horseexport 7.33 Skoða dóma
10 Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum Hrímnir / Export hestar 7.27 Skoða dóma
11 Freyja Amble Gísladóttir Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum Gangmyllan 7.23 Skoða dóma
12 Hinrik Bragason Baron frá Bala 1 Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 7.20 Skoða dóma
13 Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Heimahagi 7.13 Skoða dóma
14 Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 7.07 Skoða dóma
15 Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Ganghestar / Margrétarhof 7.00 Skoða dóma
16 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Ganghestar / Margrétarhof 6.90 Skoða dóma
17 Eyrún Ýr Pálsdóttir Reynir frá Flugumýri Hrímnir / Export hestar 6.90 Skoða dóma
18 Sigurbjörn Bárðarson Nagli frá Flagbjarnarholti Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 6.77 Skoða dóma
19 Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 6.77 Skoða dóma
20 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti Heimahagi 6.73 Skoða dóma
21 Reynir Örn Pálmasson Elvur frá Flekkudal Ganghestar / Margrétarhof 6.70 Skoða dóma
22 Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Heimahagi 6.57 Skoða dóma
23 Konráð Valur Sveinsson Frú Lauga frá Laugavöllum Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 6.40 Skoða dóma
24 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Hrímnir / Export hestar 0.00 Skoða dóma

Niðurstöður - Flugskeið

Sæti Knapi Hestur Lið Fyrri tími Betri tími
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Ganghestar / Margrétarhof 5.79 5.61
2 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Top Reiter 5.62 0.00
3 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Hrímnir / Export hestar 5.83 5.66
4 Guðmundur Friðrik Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 5.67 0.00
5 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Hrímnir / Export hestar 0.00 5.71
6 Bergur Jónsson Segull frá Halldórsstöðum Gangmyllan 5.80 5.72
7 Hans Þór Hilmarsson Assa frá Bjarnarhöfn Ganghestar / Margrétarhof 5.85 5.74
8 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 5.78 5.75
9 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 5.78 0.00
10 Teitur Árnason Ör frá Eyri Top Reiter 5.80 0.00
11 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti Heimahagi 5.97 5.81
12 Hinrik Bragason Jóhannes Kjarval frá Hala Hestvit / Árbakki / Svarthöfði 5.82 5.87
13 Hanna Rún Ingibergsdóttir Funi frá Hofi Hrímnir / Export hestar 0.00 5.84
14 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Heimahagi 5.86 5.93
15 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Auðsholtshjáleiga / Horseexport 0.00 5.88
16 Jakob Svavar Sigurðsson Glóra frá Skógskoti Top Reiter 6.06 5.88
17 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 5.94 5.90
18 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Auðsholtshjáleiga / Horseexport 5.91 0.00
19 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Lýsi / Oddhóll / Þjóðólfshagi 5.94 0.00
20 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Gangmyllan 5.96 0.00
21 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Ganghestar / Margrétarhof 5.97 6.13
22 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Heimahagi 6.01 6.10
23 Elin Holst Hrappur frá Sauðárkróki Gangmyllan 6.09 6.26
24 Ásmundur Ernir Snorrason Eva frá Strandarhöfði Auðsholtshjáleiga / Horseexport 0.00 6.89

 


Fara á forsíðu

FYLGSTU MEÐ!

Bein útsending á stöð 2 sport - Náðu í áskrift hér
Watch all the events online - subscribe here

Áskrift Stöð 2 Sport Netáskrift

styrktaraðilar

Höfundaréttur © 2008 - 2015 | Meistaradeildin í hestaíþróttum | Allur réttur áskilinn.