Ólafur sigraði fjórganginn aftur 29.1.2015

Ólafur Ásgeirsson og Hugleikur frá Galtanesi sigruðu fjórganginn, annað árið í röð, með einkunnina 7,80. Önnur var Eyrún Ýr Pálsdóttir á Kjarvali frá Blönduósi með einkunnina 7,58 en bæði hún og Óli eru í liði Hrímnis/Export hesta. Þriðja var Þórdís Erla Gunnarsdóttir en hún kom upp úr B úrslitum.

Dómarapörin sem dæmdu fjórganginn:
1. Sigurbjörn Viktorsson - Sigríður Pjétursdóttir
2. G. Snorri Ólason - Pétur Jökull Hákonarson
3. Halldór Victorsson - Steindór Guðmundsson
4. Friðfinnur Hilmarsson - Sigurður Kolbeinsson
5. Sævar Örn Sigurvinsson - Páll Bragi Hólmarsson 

Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ólafur Ásgeirsson    Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt Smári  7,47 
2  Eyrún Ýr Pálsdóttir    Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt Sleipnir  7,33 
3  Ísólfur Líndal Þórisson    Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt Þytur  7,30 
4  Árni Björn Pálsson    Skíma frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,27 
5  Viðar Ingólfsson    Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt Fákur  7,17 
6  Bergur Jónsson    Katla frá Ketilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  7,13 
7  Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,07 
8  Olil Amble    Álfhildur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,03 
9  Jakob Svavar Sigurðsson    Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri  7,00 
10  Daníel Jónsson    Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,97 
42320  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir    Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,93 
42320  Sigurður Vignir Matthíasson    Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,93 
13-14  Reynir Örn Pálmason    Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt Hörður  6,83 
13-14  Lena Zielinski    Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  6,83 
15  Sylvía Sigurbjörnsdóttir    Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt Fákur  6,77 
16-17  Hulda Gústafsdóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,73 
16-17  Hinrik Bragason    Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,73 
18  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,70 
19  Helga Una Björnsdóttir    Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt Þytur  6,63 
20  Sigurbjörn Bárðarson    Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,47 
21  John Sigurjónsson    Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,33 
22  Guðmundur Björgvinsson    Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,30 
23  Guðmar Þór Pétursson    Evelyn frá Litla-Garði Grár/rauður einlitt Skuggi  6,10 
24  Sigurður Sigurðarson    Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,23 
2  Olil Amble    Álfhildur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,10 
42068  Daníel Jónsson    Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,07 
42068  Jakob Svavar Sigurðsson    Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri  7,07 
42068  Bergur Jónsson    Katla frá Ketilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  7,07 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ólafur Ásgeirsson    Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt Smári  7,80 
2  Eyrún Ýr Pálsdóttir    Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt Sleipnir  7,57 
3  Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,43 
4  Árni Björn Pálsson    Skíma frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,33 
5  Ísólfur Líndal Þórisson    Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt Þytur  7,17 
6  Viðar Ingólfsson    Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt Fákur  7,10 
 Sæti   Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Heildareinkunn  
1   Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi 7,30 7,50 7,50 7,40 7,60 7,47  
2   Eyrún Ýr Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 7,00 7,50 7,60 7,00 7,50 7,33  
3   Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,10 7,40 7,40 7,00 7,50 7,30  
4   Árni Björn Pálsson / Skíma frá Kvistum 7,20 7,10 7,80 7,30 7,30 7,27  
5   Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 7,20 7,00 7,20 7,10 7,20 7,17  
6   Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum 7,00 6,60 7,20 7,20 7,60 7,13  
7   Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 6,90 7,00 7,10 7,10 7,10 7,07  
8   Olil Amble / Álfhildur frá Syðri-Gegnishólum 7,00 7,00 7,10 7,10 6,90 7,03  
9   Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 6,90 7,20 7,00 6,90 7,10 7,00  
10   Daníel Jónsson / Ketill frá Kvistum 6,90 7,20 7,10 6,90 6,70 6,97  
42320   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 7,00 6,80 6,90 6,90 7,10 6,93  
42320   Sigurður Vignir Matthíasson / Veigur frá Eystri-Hól 7,00 6,90 6,90 6,90 7,00 6,93  
13-14   Reynir Örn Pálmason / Röst frá Lækjamóti 6,80 7,00 6,90 6,70 6,80 6,83  
13-14   Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,10 6,70 6,90 6,80 6,80 6,83  
15   Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Ljúfur frá Torfunesi 6,70 6,90 6,90 6,50 6,70 6,77  
16-17   Hulda Gústafsdóttir / Kubbur frá Læk 6,50 6,90 6,50 6,80 6,90 6,73  
16-17   Hinrik Bragason / Pistill frá Litlu-Brekku 6,60 7,00 6,80 6,80 6,50 6,73  
18   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Þytur frá Efsta-Dal II 6,90 6,50 6,70 6,70 6,70 6,70  
19   Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,00 6,50 6,80 6,30 6,60 6,63  
20   Sigurbjörn Bárðarson / Þórir frá Hólum 6,60 6,40 6,50 6,20 6,50 6,47  
21   John Sigurjónsson / Flóki frá Flekkudal 6,40 6,40 6,70 6,00 6,20 6,33  
22   Guðmundur Björgvinsson / Dagfari frá Miðkoti 6,40 6,30 6,30 6,30 6,00 6,30  
23   Guðmar Þór Pétursson / Evelyn frá Litla-Garði 6,10 6,30 6,00 6,20 5,90 6,10  
24   Sigurður Sigurðarson / Fáni frá Kirkjubæ 5,90 6,00 6,40 6,10 5,90 6,00  

 

 

 

 



Fara á forsíðu

FYLGSTU MEÐ!

Bein útsending á stöð 2 sport - Náðu í áskrift hér
Watch all the events online - subscribe here

Áskrift Stöð 2 Sport Netáskrift

styrktaraðilar

Höfundaréttur © 2008 - 2015 | Meistaradeildin í hestaíþróttum | Allur réttur áskilinn.